A ranar 7 ga Disamba, 2024, kamfaninmu ya yi maraba da wani baƙo mai mahimmanci, Robin, Mataimakin Shugaban Ƙungiyar Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararrun Asiya ta Kudu maso Gabas kuma Shugaban Ƙungiyar Ƙwararrun Myanmar, ya ziyarci kamfaninmu don ziyarar gani. Bangarorin biyu sun yi tattaunawa ta kwararru kan makomar masana'antun kasuwar kwalliya da zurfafa hadin gwiwa.
Abokin ciniki ya isa filin jirgin sama na Yantai a karfe 1 na safe a ranar 7 ga Disamba. Ƙungiyarmu tana jira a filin jirgin sama kuma ta karbi abokin ciniki tare da kyakkyawar sha'awa, yana nuna abokin ciniki na gaskiya da al'adun kamfanoni. Da rana, abokin ciniki ya zo hedkwatar mu don sadarwa mai zurfi. Sashen tallanmu sun yi maraba da ziyarar abokin ciniki tare da gabatar da mafita na marufi na kamfani na masana'antar kayan kwalliya ga abokin ciniki. Mun kuma yi zurfin sadarwa da mu'amala tare da abokin ciniki a kan makomar ci gaban masana'antar kyakkyawa ta kudu maso gabashin Asiya, al'amurran fasaha, buƙatun kasuwa, yanayin ci gaban yanki, da sauransu. ingancin kwalabe na kwaskwarima.
Riko da haɗin gwiwar nasara-nasara, ɗaukar buƙatun abokin ciniki a matsayin mafari, da amfani da samfura da sabis masu inganci azaman garanti shine tabbataccen manufar ci gaba na kamfanin. Ta wannan ziyara da sadarwa, abokin ciniki ya bayyana fatansa na kafa dangantakar hadin gwiwa ta dogon lokaci da kwanciyar hankali tare da JUMP GSC CO., LTD a nan gaba. Kamfanin kuma da zuciya ɗaya zai samar da ƙarin abokan ciniki da mafi kyawun kayayyaki da ayyuka don haɗa haɗin gwiwa tare da babban kasuwa. Koyaushe muna dagewa kan samfuran masu inganci, ci gaba da ƙira, bincika wuraren kasuwa rayayye, saduwa da abokan ciniki 'mafi yawan buƙatun samfur, da samun tagomashi da goyan bayan abokan cinikin gida da na waje tare da ingantaccen aikin samfur da sabis masu inganci.
Lokacin aikawa: Dec-17-2024