Labaru

  • Da yawa mashahuri ya shahara

    Kwanan nan, IPSPS ne ke binciken masu amfani da 6,000 game da abubuwan da suke so don giya da ruhohi masu tsayawa. Binciken da aka gano cewa yawancin masu sayen sun fi son iyakokin dunƙule. IPSOS shine kamfani na bincike na kasuwa mafi girma a duniya. An gabatar da binciken daga masana'antar Turai da masu siyarwa ...
    Kara karantawa
  • Ta yaya za a ci gaba da kwalaban giya?

    Ana amfani da kwalban giya azaman akwati don ruwan inabi. Da zarar an buɗe mini ruwan inabin, kwalban ruwan inabin ya rasa aikinsa. Amma wasu kwalabe na giya suna da kyau sosai, kamar hannayen hannu. Mutane da yawa suna gargaɗin kwalabe kwalabe kuma suna farin cikin tattara kwalayen giya. Amma kwalabe na giya galibi ana yin gilashi ...
    Kara karantawa
  • Me yasa tsawan Champagne ana fasali

    Lokacin da aka ja colk colken, me yasa ake sake fasalin da aka faso, tare da kumbura da wuya a mayar da shi? Winemakes Amsa wannan tambayar. Rawar komputar Turbagne ya zama mai siffa da siffa saboda carbon dioxide a cikin kwalban - kwalban mai haskakawa da kayan giya mai ɗaukar hoto na 6-8 a kan matattara na ...
    Kara karantawa
  • Mecece manufar lokacin farin ciki da kwalban giya mai nauyi?

    Mai karatu Tambaya Wasu 7550ml giya, koda kuwa sun kasance fanko, har yanzu suna da suna cike da ruwan inabi. Menene dalilin yin kwalayen ruwan inabin da nauyi? Shin kwalban mai nauyi yana nufin inganci mai kyau? A wannan batun, wani ya yi hira da kwararru da yawa don jin ra'ayoyinsu a kan giya mai nauyi ...
    Kara karantawa
  • Me yasa kwalabe na Champen yayi nauyi?

    Shin kana jin kwalban Champar yana da nauyi mai nauyi lokacin da kake zuba shampen cin abincin dare? Yawancin lokaci muna zuba ruwan inabin ja da hannu ɗaya, amma zub da shampagne na iya ɗaukar hannayen biyu. Wannan ba mafarki bane. Weight na kwalban Champagne kusan sau biyu ne cewa na kwalban ruwan jan giya! Regul ...
    Kara karantawa
  • Gabatarwa daga Kwallan Kwallan Ruwan Nemi

    Don dacewa da samarwa, sufuri da kuma sha, kwalban giya mafi gama gari a koyaushe shine daidaitaccen kwalban 750ml (daidaitaccen abinci). Koyaya, don saduwa da keɓaɓɓen bukatun masu amfani da masu amfani (kamar kasancewa da dacewa don ɗauka, mafi dacewa don tattarawa, da sauransu ... va ...
    Kara karantawa
  • Shin an dakatar da ruwan sama mai kyau mai kyau?

    A cikin fitowar gidan sararin samaniya ta yamma, ma'aurata mai sanyaye sun sanya wukake da kuma dunkule mai santsi, don abincin da aka yiwa ruwan inabi da launuka masu kyau ... yi ...
    Kara karantawa
  • Me ya sa wasu kwalayen ruwan inabin suke da grooves a ƙasa?

    Wani ya taɓa yi tambaya, me yasa wasu kwalayen ruwan inabin suke da grooves a ƙasa? Yawan tsagi suna jin ƙasa. A zahiri, wannan ya yi yawa sosai. Yawan karfin da aka rubuta a kan lakabin giya shine adadin ƙarfin, wanda ba shi da alaƙa da tsagi a ƙasan ...
    Kara karantawa
  • Asiri a bayan launi na ruwan inabin

    Ina mamakin idan kowa yayi wannan tambaya lokacin da dandano dandano. Menene asirin kore mai launin shuɗi, launin ruwan kasa, shuɗi ko ma m da kwalaban ruwan giya masu launi? Launuka da yawa da suka shafi ingancin ruwan inabin, ko ita ce kawai ga 'yan kasuwa na giya don jawo amfani da amfani, a zahiri ...
    Kara karantawa
  • Wiski mai ban sha'awa na Cire "ya ɓace cikin daraja bayan dawowar ta

    Kwanan nan, wasu samfuran whiskey sun ƙaddamar da samfuran manufofin "waɗanda suka shuɗe", "in ji mashaya" da "M Wherkey". Wannan yana nufin cewa wasu kamfanoni za su haɗu ko kuma kwalba na asali na giya na rufin whery distillery don siyarwa, amma suna da wani p ...
    Kara karantawa
  • Dalilin da ya sa tufafin ruwan inabin yau ya fi son ƙarfin alumini

    A halin yanzu, mafi girman ruwan kwalaffen kwalban kwalban sun fara barin kwalban kwalban filastik kuma suna amfani da kwalban kwalban aluminum yana da girma sosai. Wannan saboda, idan aka kwatanta da iyakokin kwalban filastik, iyakokin aluminum suna da fa'idodi. Da farko dai, th ...
    Kara karantawa
  • Haihuwar Keck

    Kafar kambi sune nau'ikan iyakoki a yau don giya, abin sha mai laushi da ladabi. Masu sayen yau sun saba da wannan kwalban, mutane da yawa sun san cewa akwai ƙaramin ƙaramin ɗan ƙaramin labari game da tsarin kirkirar wannan kwalban tafiya. Mai zane shine injin din a cikin U ...
    Kara karantawa